Go Back   Diễn đàn điện thoại di động (DTDD): mua bán, nhạc chuông, sửa chữa, phần mềm... > CÁC HÃNG ĐIỆN THOẠI DI ĐỘNG > NOKIA

NOKIA Vào đây để đàm đạo, học học kinh nghiệm và nhận xét về ĐT Nokia.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 12-03-2009
thanh59 thanh59 is offline
Moderator

thanh59 is on a distinguished road

Trích:
Nguyên văn bởi khoacdt1602
Mình cũng thấy trên ghi trên các chức năng của 5530 có nói đọc được các file officem và mình cũng đã làm như anh hướng dẫn nhưng vẫn ko được.Đt báo là :" Unable to open.File type not support" Như vậy là máy của mình chưa được cài Quickoffice hay sao anh Thanh?Mong được sự hồi đáp của anh.Thanks
BÂY GIỜ MUỐN BIẾT CHÍNH XÁC CÓ PHẦN MỀM QUICKOFFICE HAY KHÔNG BẠN VÀO MENU-->VAN PHÒNG MỞ RA SẺ THẤY QUICKOFFICE BẠN MỞ QUICKOFFICE LÊN VÀ VÀO CÁC FILE HIỆN TẠI SẺ THẤY FILE .doc,txt MÀ BẠN ĐÃ CHÉP VÀO THẺ NHỚ,HOẶC BẠN CÓ THỂ CHỌN VÀO THẺ NHỚ ĐỂ ĐẾN NƠI CHỨA FILE MỞ LÊN ĐỂ ĐỌC,LƯU Ý BẠN LÀ TẤT CẢ NHỮNG FILE ĐỂ XEM,ĐỌC,NGHE NHẠC,PHIM VIDEO,PHẦN MỀM,GAME TẤT CẢ ĐỀU CHÉP VÀO THẺ NHỚ NGOẠI TRỪ NHỮNG PHẦN MỀM YÊU CẦU BẮT BUỘC CÀI ĐẶT TRÊN BỘ NHỚ ĐT THÌ CÀI THÔI VÌ LÀM NHƯ VẬY THÌ ĐỞ GÁNH NẶNG CHO BỘ NHỚ ĐT VÀ GIÚP ĐT HOẠT ĐỘNG NHANH HƠN.BẠN KIỂM TRA ĐT THEO MÌNH HƯỚNG DẨN XEM BÁO CHO MÌNH BIẾT,ĐT BẠN SYMBIAN OS V9.4 S60V5TH CHẮC CHẰN CÓ SOFT QUICKOFFICE ĐỌC ĐƯỢC WORD,EXEL,CHÚ Ý: TẢI BẤT CỨ SOFT,GAME,PHIM,NHẠC BẮNG MÁY TÍNH HAY HƠN VÌ NẾU TẢI FILE CÓ VIRUS THÌ SOFT DIỆT VIRUS SẺ LÀM VIỆC,CÒN TRÊN ĐT THÌ VIRUS SẺ XÂM NHẬP VÀO ĐT LUÔN,FILE BẠN CHÉP VÀO THẺ NHỚ ĐÚNG FILE .doc KHÔNG,SOFT NÀY CỦNG ĐỌC ĐƯỢC CÁC FILE .txt,CHÚC THÀNH CÔNG,VUI....................
Old 12-03-2009
khoacdt1602 khoacdt1602 is offline
Thành viên mới

khoacdt1602 is on a distinguished road

Trích:
Nguyên văn bởi thanh59
BÂY GIỜ MUỐN BIẾT CHÍNH XÁC CÓ PHẦN MỀM QUICKOFFICE HAY KHÔNG BẠN VÀO MENU-->VAN PHÒNG MỞ RA SẺ THẤY QUICKOFFICE BẠN MỞ QUICKOFFICE LÊN VÀ VÀO CÁC FILE HIỆN TẠI SẺ THẤY FILE .doc,txt MÀ BẠN ĐÃ CHÉP VÀO THẺ NHỚ,HOẶC BẠN CÓ THỂ CHỌN VÀO THẺ NHỚ ĐỂ ĐẾN NƠI CHỨA FILE MỞ LÊN ĐỂ ĐỌC,LƯU Ý BẠN LÀ TẤT CẢ NHỮNG FILE ĐỂ XEM,ĐỌC,NGHE NHẠC,PHIM VIDEO,PHẦN MỀM,GAME TẤT CẢ ĐỀU CHÉP VÀO THẺ NHỚ NGOẠI TRỪ NHỮNG PHẦN MỀM YÊU CẦU BẮT BUỘC CÀI ĐẶT TRÊN BỘ NHỚ ĐT THÌ CÀI THÔI VÌ LÀM NHƯ VẬY THÌ ĐỞ GÁNH NẶNG CHO BỘ NHỚ ĐT VÀ GIÚP ĐT HOẠT ĐỘNG NHANH HƠN.BẠN KIỂM TRA ĐT THEO MÌNH HƯỚNG DẨN XEM BÁO CHO MÌNH BIẾT,ĐT BẠN SYMBIAN OS V9.4 S60V5TH CHẮC CHẰN CÓ SOFT QUICKOFFICE ĐỌC ĐƯỢC WORD,EXEL,CHÚ Ý: TẢI BẤT CỨ SOFT,GAME,PHIM,NHẠC BẮNG MÁY TÍNH HAY HƠN VÌ NẾU TẢI FILE CÓ VIRUS THÌ SOFT DIỆT VIRUS SẺ LÀM VIỆC,CÒN TRÊN ĐT THÌ VIRUS SẺ XÂM NHẬP VÀO ĐT LUÔN,FILE BẠN CHÉP VÀO THẺ NHỚ ĐÚNG FILE .doc KHÔNG,SOFT NÀY CỦNG ĐỌC ĐƯỢC CÁC FILE .txt,CHÚC THÀNH CÔNG,VUI....................
[Chỉ thành viên mới được nhìn thấy Link. ]
anh coi thử giúp mình,trong menu của máy mình sao ko có thư mục OFFICE như anh nói.Nếu ko có thì mình có thể lên Trung Tâm bảo hành Nokia cài đặt được ko?Thanks anh rất nhiều
Old 12-07-2009
Moderator

Trích:
Nguyên văn bởi khoacdt1602
[Chỉ thành viên mới được nhìn thấy Link. ]
anh coi thử giúp mình,trong menu của máy mình sao ko có thư mục OFFICE như anh nói.Nếu ko có thì mình có thể lên Trung Tâm bảo hành Nokia cài đặt được ko?Thanks anh rất nhiều
ĐÚNG RỒI CÓ LẺ ĐT BẠN CHƯA CÀI ĐẶT VÌ ĐT BẠN CÓ CẢM ỨNG MÀ PHẦN MỀM CHO DÒNG ĐT NÀY MÌNH KHÔNG CÓ KEY,BẠN CÓ THỂ LÊN NOKIA ĐỂ NHỜ HỌ CÀI ĐẶT HOẶC BẠN ĐẾN NƠI MUA NHƯ TGDD ĐỂ NHỜ HỌ CÀI ĐẶT DÙM,CÓ LẺ HỌ CÓ MUA KEY,CHÚC THÀNH CÔNG,VUI............................
Old 12-22-2009
container container is offline
Thành viên mới

container is on a distinguished road

thank cac bac nhiu nha
Old 12-28-2009
trumsodel trumsodel is offline
Thành viên mới

trumsodel is on a distinguished road

Các pro cho mình hỏi là tại sao mình cài mấy phần mềm này vào máy mà máy kiu không hỗ trợ tập tin(minh xài 5530) ! Nêu được thì hướng dẫn mình cách cài giùm ! Thanks
Old 01-01-2010
Moderator

Trích:
Nguyên văn bởi trumsodel
Các pro cho mình hỏi là tại sao mình cài mấy phần mềm này vào máy mà máy kiu không hỗ trợ tập tin(minh xài 5530) ! Nêu được thì hướng dẫn mình cách cài giùm ! Thanks
ĐỐI VỚI DÒNG ĐT BẠN CÓ 1 SỐ PHẦN MỀM KHÔNG HỔ TRỢ TẬP TIN VÀ 1 SỐ THÌ HỔ TRỢ CÀI ĐẶT ĐƯỢC VÀ 1 SỐ THÌ CẦN PHẢI SIGN HOẶC PHẢI HACK ĐT MỚI CÀI ĐƯỢC,BẠN CHÚ Ý LÀ NẾU CÀI ĐẶT THÌ PHẢI VÀO MENU ĐT-->CÔNG CỤ-->CÀI ĐẶT-->ỨNG DỤNG-->QUẢN LÝ ỨNG DỤNG-->CÀI ĐẶT PHẦN MỀM CHỌN (TẤT CẢ)
KIỂM CHỨNG CHỈ QUA MẠNG CHỌN (TẮT)THÌ NHƯ VẬY VIỆC CÀI ĐẶT SẺ DỂ DÀNG HƠN,CHÚC MỪNG NĂM MỚI VUI VẺ...................................
Old 01-02-2010
thanhuyenmail thanhuyenmail is offline
Thành viên mới

thanhuyenmail is on a distinguished road
Smile

Trích:
Nguyên văn bởi nghiakt
kho phần mềm miễn phí dành cho điện thoại

eConnect 1 phần mềm không thể thiếu cho điện thoại.
eConnect với kho thông tin được cập nhật 1 cách chính xác và nhanh nhất
Đặc biệt là kho ca nhạc ảnh game và video cực kỳ hấp dẫn.
Ngoài ra bạn cũng có thể đọc truyện cười, cổ tích, tra cứu từ điển cũng như danh mục địa điểm các nhà hàng, ATM, ngân hàng....

các anh ơi, em cũng đang dùng 1 cái N5530, em mới tải 2 phần mềm này vào máy rồi, nhưng máy báo là không hỗ trợ nên em k mở được? Sao đây anh?
- còn nữa, Em muốn tải các clip hài về máy xem nhưng máy em k xem được fần mềm đuôi . flv
- Trước em xài N81 8G thấy có fần mềm Adobe Reader, nên em tải mấy sách dạy nấu ăn có hình ảnh về máy xem thích lắm. Giờ gửi sang cái 5530 này k có A.R nên k mở ra được.
Các anh giúp em mấy thứ em kể trên được k? Em gái cảm ơn rất nhiều nè!
Old 01-04-2010
Moderator

Trích:
Nguyên văn bởi thanhuyenmail
các anh ơi, em cũng đang dùng 1 cái N5530, em mới tải 2 phần mềm này vào máy rồi, nhưng máy báo là không hỗ trợ nên em k mở được? Sao đây anh?
- còn nữa, Em muốn tải các clip hài về máy xem nhưng máy em k xem được fần mềm đuôi . flv
- Trước em xài N81 8G thấy có fần mềm Adobe Reader, nên em tải mấy sách dạy nấu ăn có hình ảnh về máy xem thích lắm. Giờ gửi sang cái 5530 này k có A.R nên k mở ra được.
Các anh giúp em mấy thứ em kể trên được k? Em gái cảm ơn rất nhiều nè!
VIỆC TRƯỚC TIÊN BẠN CẦN TÌM HIỂU LÀ ĐT 5530 MÀN HÌNH 360X640 THUỘC DÒNG SYMBIAN OS V9.4 S60V5.(CÓ HỆ ĐIỀU HÀNH)NHỮNG PHẦN MỀM VÀ GAME PHẢI LÀ S60V5 THÌ MỚI SỬ DỤNG ĐƯỢC VÀ GAME PHẢI TƯƠNG THÍCH VỚI MÀN HÌNH,MỘT SỐ PHẦN MỀM PHẢI CÓ CER+KEY ĐỂ SIGN PHẦN MỀM MỚI CÀI ĐẶT ĐƯỢC HOẶC HACK ĐT MỚI CÀI ĐƯỢC,BÂY GIỜ ĐẦU TIÊN BẠN PHẢI BIẾT CÁCH CÀI ĐẶT PHẦN MỀM,HƯỚNG DẨN SƠ LƯỢC CHO BẠN:BẠN TẢI PHẦN MỀM VỀ MÁY TÍNH,GIẢI NÉN FILE (ZIP,RAR)RA FILE CÓ ĐUÔI LÀ FILE (.jar,sis,sisx)THÌ ĐÂY LÀ FILE CÀI ĐẶT,BẠN COPY FILE NÀY VÀO FOLDER OTHER TRÊN THẺ NHỚ ĐT RỒI VÀO THẺ NHỚ MỞ FOLDER NÀY RA VÀ BẤM CHỌN VÀO FILE ĐÓ ĐỂ ĐT TỰ ĐỘNG CÀI ĐẶT CHO BẠN.MUỐN XEM ĐƯỢC VIDEO CLIP (FILE FLV)ĐT BẠN PHẢI CÓ FILE FLASH PLAYER,ĐÂY ADOPE READER CHO DÒNG S60V5 CHO BẠN CÓ HƯỚNG DẨN SỬ DỤNG BÊN TRONG FILE,CÓ 2 FILE CÀI ĐẶT,BẠN CÀI FILE CHÍNG TRƯỚC (ĐUÔI.SIS)XONG CÀI FILE CRACK.SIS SAU,TRƯỚC KHI CÀI BẠN VÀO MENU-->VĂN PHÒNG ĐỂ KIỂM TRA XEM ĐT ĐÃ CÓ CÀI ĐẶT QUICKOFFICE,FLASH PLAYER HAY CHƯA (ĐA SỐ ĐT CÓ HỆ ĐIỀU HÀNH ĐỀU ĐÃ ĐƯỢC HẢNG NOKIA CÀI ĐẶT SẲN,NẾU CÓ BẠN MỞ Q.O ,FP LÊN VÀ VÀO CÁC FILE HIỆN TẠI LÀ NƠI CHỨA FILE .DOC,.TXT,FLV TRÊN THẺ NHỚ SẺ HIỂN THỊ CHO BẠN MỞ LÊN XEM,NẾU KHÔNG CÓ THÌ TIẾN HÀNH CÀI ĐẶT,TẠM THỜI BẠN CÀI THỬ TRƯỚC MÌNH SẺ HƯỚNG DẨN TIẾP SAU,CHÚC THÀNH CÔNG,VUI............................
Attached Images
File Type: png ANH.png (49.7 KB, 21 lần tải)
File Kèm Theo
File Type: zip Adobe_Reader_LE_v2.zip (1.77 MB, 672 lần tải)
Old 01-04-2010
chinhtranstar chinhtranstar is offline
Thành viên mới

chinhtranstar is on a distinguished road
Default Mình có bộ Oficesuite PC full cài cho 5800

Bạn nt cho mình địa chỉ email của bạn mình gửi file đính kèm cho, mình đã cài thử trên máy mình và chạy rất ngon lành.
Old 01-06-2010
tuanboy9xnd tuanboy9xnd is offline
Thành viên mới

tuanboy9xnd is on a distinguished road

Trích:
Nguyên văn bởi chinhtranstar
Bạn nt cho mình địa chỉ email của bạn mình gửi file đính kèm cho, mình đã cài thử trên máy mình và chạy rất ngon lành.

Gửi cho mình nha! email: [Chỉ thành viên mới được nhìn thấy Link. ]
thanks
Trả lời

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài