Go Back   Diễn đàn điện thoại di động (DTDD): mua bán, nhạc chuông, sửa chữa, phần mềm... > CÁC HÃNG ĐIỆN THOẠI DI ĐỘNG > LG

LG Đàm đạo về điện thoại LG.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 08-13-2009
quantrimangnew quantrimangnew is offline
Thành viên mới

quantrimangnew is on a distinguished road
Default Xin Game và Ứng dụng cho LG KM900

Em mới mua chú LG KM900, các bác share cho em ít game và ứng dụng cho con này với.
Thanks
Old 08-13-2009
thanh59 thanh59 is offline
Moderator

thanh59 is on a distinguished road

Trích:
Nguyên văn bởi quantrimangnew
Em mới mua chú LG KM900, các bác share cho em ít game và ứng dụng cho con này với.
Thanks
ĐIỆN THOẠI ĐẸP NHIỀU CHỨC NĂNG HAY,TIẾC LÀ KHÔNG CÓ HỆ ĐIỀU HÀNH CHỈ CÓ JAVA,BẠN CÓ THỂ TẢI GAME TRONG DIỂN ĐÀN ĐỂ CHƠI (CHỈ GAME VÀ PHẦN MỀM FILE JAR)BẠN CẦN SÀI PHẦN MỀM GÌ MÌNH UP CHO,ĐT CÓ CẢM ỨNG CHUYỂN ĐỘNG NHƯNG NHỮNG PHẦN MỀM VÀ GAME CHO CÁI NÀY ĐỀU LÀ FILE SIS,SISX.NÊN KHÔNG THỂ SÀI ĐƯỢC.GAME BẠN CHƠI LÀ MÀN HÌNH 480-800 (FILE .JAR)CHÚC VUI.
Old 08-14-2009
quantrimangnew quantrimangnew is offline
Thành viên mới

quantrimangnew is on a distinguished road

Trân thành cảm ơn bác Thanh59, nhưng bác có thể cho em biết cụ thể hơn không? Vì em cũng không biết nhiều về điện thoại lắm nên cũng chưa biết cài phần mềm gì. Còn game, em chỉ khoái nhất 2 game, ai là triệu phú và bi-a thôi. Mà tìm trên mạng mãi trả thấy đâu cả.
Bác có thể up lên giúp em một vài phần mềm tiện ích để em tìm hiểu không? Hoặc bác gửi vào mail này giúp em với: binhtmt@gmail.com
Một lần nữa trân thành cảm ơn bác.
Old 08-22-2009
thanh59 thanh59 is offline
Moderator

thanh59 is on a distinguished road

Trích:
Nguyên văn bởi quantrimangnew
Trân thành cảm ơn bác Thanh59, nhưng bác có thể cho em biết cụ thể hơn không? Vì em cũng không biết nhiều về điện thoại lắm nên cũng chưa biết cài phần mềm gì. Còn game, em chỉ khoái nhất 2 game, ai là triệu phú và bi-a thôi. Mà tìm trên mạng mãi trả thấy đâu cả.
Bác có thể up lên giúp em một vài phần mềm tiện ích để em tìm hiểu không? Hoặc bác gửi vào mail này giúp em với: binhtmt@gmail.com
Một lần nữa trân thành cảm ơn bác.
đây game ai là triệu phú cho bạn,tải về giải nén xong copy game vào thẻ nhớ và chơi.bạn lên google search game theo đúng màn hình(480-800)đt của bạn,chúc vui.
File Kèm Theo
File Type: rar Ai la trieu phu 2008.rar (30.8 KB, 586 lần tải)
Old 09-11-2009
DAT37 DAT37 is offline
Thành viên mới

DAT37 is on a distinguished road

ủa sao mình không tải về thẻ rùi mà ko chơi được, đã giải nén rùi. máy mình là KM 900. bạn hay có ai có game j không cho mình xin với. cảm ơn nhìu
Old 09-12-2009
sakura9x's Avatar
sakura9x sakura9x is offline
Biết khá về ĐTDD

sakura9x is on a distinguished road

Trích:
Nguyên văn bởi DAT37
ủa sao mình không tải về thẻ rùi mà ko chơi được, đã giải nén rùi. máy mình là KM 900. bạn hay có ai có game j không cho mình xin với. cảm ơn nhìu
nhớ dùng LG PC Suite tải file này vào máy và cài đặt mới dùng được nhé
Old 09-16-2009
trang9x trang9x is offline
Thành viên mới

trang9x is on a distinguished road

Mình thấy mọi ngươì bảo KM900 có chức năng định vị toàn cầu.Bac nào biết xin giúp em vơí, em vưà mua 2hand con nè xong nhưng vẫn chưa biết hết tính năng và cách sử dụng
Old 09-16-2009
minhkien19's Avatar
minhkien19 minhkien19 is offline
Biết nhiều về ĐTDD

minhkien19 is on a distinguished road

Trích:
Nguyên văn bởi trang9x
Mình thấy mọi ngươì bảo KM900 có chức năng định vị toàn cầu.Bac nào biết xin giúp em vơí, em vưà mua 2hand con nè xong nhưng vẫn chưa biết hết tính năng và cách sử dụng
định vị toàn cầu GPS chạy với Google Map bạn à, sử dụng chức năng này để nó tìm vị trí của bạn và tìm đường giúp bạn nhé !
Trả lời

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài